JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

{ HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA - MIKINDANI

Unapojibu tafadhali taja:
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MWENYEKITI NA WAJUMBE,
BODI YA ZABUNI,

5.L.P 92

MTWARA

YAH: MAOMBI YA IDHINI YA KUTUMIA UTARATIBU WA UTEKELEZAJI WA KAZI
ZA UJENZI PASIPO KUMTUMIA MKANDARASI (FORCE ACCOUNT) KWENYE
MIRADI YA FEDHA ZA MAENDELEO KATIKA HALMASHAURI YA MANISPAA YA
MTWARA MIKINDANI

Sawa na kichwa cha habari hapo juu.

2. Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara Mikindani imepokea fedha Tshs.440,000,000/=
kwa ajili ya ujenzi wa madarasa 22 ya sekondari kwenye shule nane.

Aidha baada ya kikao kazi na Mheshimiwa Mkuu wa Mkoa iliamriwa vifaa vyote vya
mbao, marumaru, bati pamoja na cement vinunuliwe kwa pamoja toka viwandani.

3. Kwa taarifa hii naleta ya idhini ya kutumia utaratibu wa utekelezaji wa kazi za ujenzi
pasipo kumtumia mkandarasi (force account) kwenye miradi ya fedha za maendeleo na
kununua vifaa tajwa kwa pamoja toka viwandani na taratibu za manunuzi kufanyika
ngazi ya shule husika kwakuwa manunuzi ni ya muda mfupi utakaopelekea madarasa
kukamilika kwa muda mfupi uliopangwa.Pamoja na barua hii imeambatishwa nakala ya
barua ya barua yenye maelekezo:-
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